Sửa trang
Thời gian render trang: 30/07/2026 12:03:42.961

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0

Liên hệ
0
Kích Thước
Màu Sắc
Số Lượng
0
Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 chính hãng Nhật Bản, động cơ 5.0kW, lưu lượng 27m³/phút, khuấy trộn hiệu quả cho hệ thống xử lý nước thải.
Follow :
nội dung

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 là thiết bị khuấy chìm chất lượng cao của Nhật Bản, sở hữu động cơ 5.0kW mạnh mẽ và khả năng tạo dòng chảy ổn định cho hệ thống xử lý nước thải. Cùng tìm hiểu chi tiết thông số, ưu điểm và ứng dụng của sản phẩm trong bài viết dưới đây.

Giới thiệu về Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 là thiết bị chuyên dụng được sản xuất tại Nhật Bản, nổi bật với khả năng tạo dòng chảy mạnh giúp khuấy trộn chất lỏng hiệu quả trong các bể xử lý nước thải. Sản phẩm được nghiên cứu để đáp ứng yêu cầu vận hành liên tục, hạn chế hiện tượng lắng cặn và tăng hiệu quả của toàn bộ hệ thống.

Với động cơ công suất 5.0kW cùng thiết kế tối ưu, thiết bị mang đến hiệu suất khuấy ổn định, góp phần duy trì sự đồng nhất của hỗn hợp chất lỏng trong quá trình vận hành. Đây là lựa chọn phù hợp cho các công trình yêu cầu thiết bị có độ bền cao và khả năng làm việc trong điều kiện khắc nghiệt.

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0

Thông số kỹ thuật của Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0

  • Model: MR61NF5.0-51

  • Động cơ: 380V/50Hz/3 pha/5.0kW/12 cực

  • Lưu lượng: 27m³/phút

  • Phương pháp khởi động: Cấp điện trực tiếp

  • Cấp cách điện: F

  • Lực phản lực: N=900

  • Nhiệt độ hoạt động tối đa: 40 độ

  • Xuất xứ: Nhật Bản

Ưu điểm ấn tượng của Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0

Máy khuấy chìm Tsurumi được đánh giá cao nhờ thiết kế tối ưu và khả năng vận hành ổn định trong nhiều điều kiện làm việc khác nhau. Dưới đây là những ưu điểm nổi bật giúp sản phẩm được nhiều doanh nghiệp và đơn vị xử lý nước thải tin tưởng lựa chọn.

Hiệu suất khuấy trộn mạnh mẽ

Nhờ lưu lượng đạt 27 m³/phút, Tsurumi MR61NF5.0 tạo ra dòng chảy mạnh giúp phân tán và hòa trộn lưu chất nhanh chóng. Điều này góp phần hạn chế hiện tượng lắng cặn dưới đáy bể và nâng cao hiệu quả của các công đoạn xử lý.

>>> Xem thêm: Máy khuấy chìm Tsurumi MR42NF4.0

Động cơ vận hành ổn định

Thiết bị sử dụng động cơ 380V, công suất 5.0kW, 12 cực cùng phương pháp khởi động trực tiếp. Thiết kế này giúp máy hoạt động ổn định, đáp ứng yêu cầu vận hành liên tục trong môi trường xử lý nước thải.

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 có độ bền cao

Máy được sản xuất theo tiêu chuẩn chất lượng của Tsurumi Nhật Bản, nổi tiếng về độ bền và khả năng vận hành lâu dài. Cấp cách điện F giúp tăng độ an toàn cho động cơ trong quá trình sử dụng.

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 có độ bền cao

Tiết kiệm chi phí vận hành

Thiết kế tối ưu giúp thiết bị hoạt động hiệu quả, giảm thiểu chi phí bảo trì và thời gian dừng máy. Đây là yếu tố quan trọng giúp doanh nghiệp tối ưu chi phí đầu tư trong dài hạn.

Ứng dụng thực tiễn của Máy khuấy Tsurumi MR61NF5.0

Nhờ khả năng tạo dòng chảy mạnh và duy trì sự đồng nhất của lưu chất, thiết bị được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau. Dưới đây là những môi trường làm việc phổ biến của máy khuấy chìm Tsurumi.

Trong hệ thống xử lý nước thải

Tsurumi MR61NF5.0 được sử dụng để khuấy trộn bùn hoạt tính, tạo dòng tuần hoàn và duy trì sự đồng nhất của nước thải trong các bể điều hòa, bể sinh học và nhiều hạng mục xử lý khác.

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 trong nhà máy sản xuất

Thiết bị phù hợp với các ngành chế biến thực phẩm, hóa chất, dệt nhuộm, giấy và nhiều lĩnh vực công nghiệp cần khuấy trộn lưu chất liên tục. Khả năng vận hành ổn định giúp đảm bảo hiệu quả của dây chuyền sản xuất.

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 trong nhà máy sản xuất

Trong các công trình hạ tầng môi trường

Máy còn được ứng dụng tại các trạm xử lý nước thải đô thị, khu công nghiệp và các dự án môi trường quy mô lớn. Hiệu suất khuấy mạnh góp phần nâng cao chất lượng xử lý và tối ưu quá trình vận hành của toàn hệ thống.

Địa chỉ mua Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 chính hãng

Để đảm bảo chất lượng sản phẩm và chế độ bảo hành đầy đủ, khách hàng nên lựa chọn đơn vị phân phối uy tín. KCB Việt Nam hiện cung cấp các dòng máy khuấy chìm Tsurumi chính hãng với nguồn gốc rõ ràng, hỗ trợ tư vấn lựa chọn model phù hợp và dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp.

Thông tin liên hệ:

  • Trụ sở Hà Nội: Tầng 12, Tòa nhà Licogi 13, Số 164 Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội.

  • Chi nhánh TP. Hồ Chí Minh: Số 79/71/6 Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh.

  • Hotline/Zalo: 084.761.8888

  • Website: https://kcbgroup.vn/

Kết luận

Máy khuấy chìm Tsurumi MR61NF5.0 là giải pháp khuấy trộn hiệu quả cho các hệ thống xử lý nước thải và ứng dụng công nghiệp. Với chất lượng Nhật Bản, động cơ vận hành ổn định và độ bền cao, sản phẩm đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng lâu dài của nhiều công trình.

Quý khách ĐĂNG KÝ NHẬN HỖ TRỢ BÁO GIÁ tại đây
*
Mới đến cũCũ đến mớiGiá tăng dầnGiá giảm dầnTừ A-ZTừ Z-A
GỬI THÔNG TIN Chú ý : (*) Quý khách vui lòng không để trống
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
TRẢI NGHIỆM SẢN PHẨM TRỰC TIẾP TẠI
Các dự án cho KCBgroup cung cấp có thời gian bảo hành tối thiểu 1 năm